FOOLS-RO BOARD TALKING FOR FOOLS !!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีคนกล่าวหาว่านู๋บัคค่ะ(เกรียนค่ะมาดูกันเร็ว)

5 posters

Go down

มีคนกล่าวหาว่านู๋บัคค่ะ(เกรียนค่ะมาดูกันเร็ว) Empty มีคนกล่าวหาว่านู๋บัคค่ะ(เกรียนค่ะมาดูกันเร็ว)

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Mon Jun 22, 2009 12:05 am

มีคนกล่าวหาว่านู๋บัคค่ะ(เกรียนค่ะมาดูกันเร็ว) 5426q12456023531214077

เอารูปเกรียนมาให้ดูค่ากล่าวหาหน้าด้านๆถ้าบัคจิงทำไมไม่มาแจ้งgmเองเลยล่ะคะหลักฐานก็ไม่มีคนนี้เล่นเซิฟไหนๆก็เกรียนตลอดเลยเซิฟที่แล้วก็เจอtinyอ่าเราจำได้นะ^^

สู้ไม่ได้ยกกิลมาถล่มpp^^เซิฟที่แล้วเกรียนไม่ว่าแต่อย่ามาเกรียนเซิฟนี้เลยจ้าไม่อยากให้มีเกรียน^^

แล้วที่เห็นแพนอาชูนั่นอ่ะเราไม่ได้บัคนะคะเค้าเรียกว่ามุดค่ะแล้วแพนไม่เคยทำใครก่อนด้วยยกเว้นคนคนนั้นมาทำแพนก่อน^^

ในเกมไม่แบนสกิลนี้ถือว่าไม่โกงค่ะใช้ได้ถ้าโกงจิงgmแบนไปแล้วค่ะแต่ตั้งแต่เล่นมายังไม่เคยเห็นเซิฟไหนแบนกาดนี้เลยนะ^^เกรชยังคะ

คราวหน้าคราวหลังจะว่าคิดให้ดีๆก่อนน๊างั้นจะกลายเป็นดาบ2คมกลับมาทำร้ายตัวเราเองได้^^

แล้ว Rancid นี่ครายหว่าพ่อทุกกิลหรือเกรียนทุกกิลคะอิอิไม่คิดจะจำด้วยล่ะค่ะ^^
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ขึ้นไปข้างบน Go down

มีคนกล่าวหาว่านู๋บัคค่ะ(เกรียนค่ะมาดูกันเร็ว) Empty Re: มีคนกล่าวหาว่านู๋บัคค่ะ(เกรียนค่ะมาดูกันเร็ว)

ตั้งหัวข้อ  Mario_FOOLS-TEAM Mon Jun 22, 2009 10:11 am

ทางทีมงาน กำลังหาตัว เกรียนอยู่นะครับ สังคมเสียเพราะเกรียน ทางทีมงานจะจัดการให้ครับ Twisted Evil
Mario_FOOLS-TEAM
Mario_FOOLS-TEAM
Admin

http://www.fools-ro.com/

มีคนกล่าวหาว่านู๋บัคค่ะ(เกรียนค่ะมาดูกันเร็ว) Empty Re: มีคนกล่าวหาว่านู๋บัคค่ะ(เกรียนค่ะมาดูกันเร็ว)

ตั้งหัวข้อ  -โงกุน- Sat Jun 27, 2009 11:53 am

Mario_FOOLS-TEAM พิมพ์ว่า:ทางทีมงาน กำลังหาตัว เกรียนอยู่นะครับ สังคมเสียเพราะเกรียน ทางทีมงานจะจัดการให้ครับ Twisted Evil
บางอารมย์เกรียนพวกนี้ก็กระตุ้นให้เราเล่นเพื่อจะไปฆ่ามานให้ตายอะคับ หรือกระตุ้นให้คิดวิธีแผนการต่างๆเพื่อปราบมันให้ได้อะคับ
มองได้เป็นสองแง่คับ ยังไงก็มองแง่ดีแล้วสู้มานนะ ใครรังแกน้องแพนบอกผมจะช่วยนั่งดู

-โงกุน-

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Sat Jun 27, 2009 1:08 pm

-โงกุน- พิมพ์ว่า:
Mario_FOOLS-TEAM พิมพ์ว่า:ทางทีมงาน กำลังหาตัว เกรียนอยู่นะครับ สังคมเสียเพราะเกรียน ทางทีมงานจะจัดการให้ครับ Twisted Evil
บางอารมย์เกรียนพวกนี้ก็กระตุ้นให้เราเล่นเพื่อจะไปฆ่ามานให้ตายอะคับ หรือกระตุ้นให้คิดวิธีแผนการต่างๆเพื่อปราบมันให้ได้อะคับ
มองได้เป็นสองแง่คับ ยังไงก็มองแง่ดีแล้วสู้มานนะ ใครรังแกน้องแพนบอกผมจะช่วยนั่งดู

โหงอลๆ!
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ตั้งหัวข้อ  kupringz Tue Jun 30, 2009 9:47 am

เห้อ โอ้ตอบ น้องแพนทุกกระทู้เลยนะ สาด

พี่สันนี่ก้ออีกคน พี้จีจี้ พับกระดาษกินแล้วอ่ะ 55555555
kupringz
kupringz

ตั้งหัวข้อ  Robert_FOOLS-TEAM Wed Jul 01, 2009 9:43 am

ออกหน้าออกตาจริงๆ เลยนะโอ้ เพาๆหน่อย geek
Robert_FOOLS-TEAM
Robert_FOOLS-TEAM

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Fri Jul 03, 2009 4:13 pm

kupringz พิมพ์ว่า:เห้อ โอ้ตอบ น้องแพนทุกกระทู้เลยนะ สาด

พี่สันนี่ก้ออีกคน พี้จีจี้ พับกระดาษกินแล้วอ่ะ 55555555

จีจี้เค้าเป็นแกะเหรอคะถึงกินกระดาษมีคนกล่าวหาว่านู๋บัคค่ะ(เกรียนค่ะมาดูกันเร็ว) 1246612382_0.43182500
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ตั้งหัวข้อ  -โงกุน- Mon Jul 13, 2009 4:20 pm

ตอบกะทู้เฉยๆ ไม่ได้คิด -_-"

-โงกุน-

ขึ้นไปข้างบน