FOOLS-RO BOARD TALKING FOR FOOLS !!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากให้จัดกิจกรรมค่ะ

3 posters

Go down

อยากให้จัดกิจกรรมค่ะ Empty อยากให้จัดกิจกรรมค่ะ

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Wed Jun 24, 2009 4:56 pm

อยากให้Gmจัดกิจกรรม 7-7 Guild Battleหลังวอหน่อยค่ะ
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากให้จัดกิจกรรมค่ะ Empty Re: อยากให้จัดกิจกรรมค่ะ

ตั้งหัวข้อ  fourme Thu Jun 25, 2009 3:27 am

เห็นด้วยครับผม น่าหนุกๆ ^^
ฝากด้วยนะครับGM
fourme
fourme

อยากให้จัดกิจกรรมค่ะ Empty Re: อยากให้จัดกิจกรรมค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Mario_FOOLS-TEAM Thu Jun 25, 2009 8:23 am

กิจกาม 7-7 ยังไงก็จัดอยู่แล้วครับ อิอิ

แต่อยากจัดกิจกาม party vs party กอ่นครับ

7-7 ไม่แน่อาจจะจัดเป็นเกบคะแนนกิลวอครับ

แต่ party vs party ไงจัดแน่นอนไม่เกิน 1 อาทิตย์ ครับ
^_^ Twisted Evil
Mario_FOOLS-TEAM
Admin

http://www.fools-ro.com/

ตั้งหัวข้อ  Mario_FOOLS-TEAM Thu Jun 25, 2009 8:24 am

^^^^^^^^^

เพิ่มเติมนิดนะครับ การเก็บคะแนนกิลวอ อาจจะเกบกัน 1เดือน <<< รอดูอีกทีนะครับ

ส่วนกิจกาม party vs party 7 - 7 2 วันคงเสร็จ ครับ ^_^

กติกาหรือรายละเอียดเตรียมอ่านครับ
Twisted Evil
Admin

http://www.fools-ro.com/

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Thu Jun 25, 2009 1:12 pm

Mario_FOOLS-TEAM พิมพ์ว่า: กิจกาม 7-7 ยังไงก็จัดอยู่แล้วครับ อิอิ

แต่อยากจัดกิจกาม party vs party กอ่นครับ

7-7 ไม่แน่อาจจะจัดเป็นเกบคะแนนกิลวอครับ

แต่ party vs party ไงจัดแน่นอนไม่เกิน 1 อาทิตย์ ครับ
^_^ Twisted Evil

ได้หมดค่ะชอบหมดอิอิ
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ขึ้นไปข้างบน