FOOLS-RO BOARD TALKING FOR FOOLS !!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09

kupringz
-โงกุน-
[FD]~Candy•`
golfjung
[FD]เด็กชายงุงิ
เอฟดี Vs. A$ham€d
`PoS!e__..*
มิร่าเจน
Mario_FOOLS-TEAM
13 posters

Go down

อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 Empty อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09

ตั้งหัวข้อ  Mario_FOOLS-TEAM Thu Jul 09, 2009 1:21 am

ขุดรอเลยจ๊ะของใหม่มาอีกเพียบ!! http://www.fools-ro.com/edit_ini_file/pramool.htm

โหลด DATA V 3.0 ใหม่ทุกคน ก่อนเข้าเกมส์ด้วยนะครับนะครับ

โหลด DATA V 3.0 ที่นี่ >>> http://www.fools-ro.com/download/FullDaTaFoolsRo.exe Twisted Evil

มีไรพูดคุยกันในนี้ก่อนนะครับ ไม่เกิน 07.00 เปิดแน่นอนจ๊ะ

ขอตัว ไปปรับ + จัดแต่งเซิพก่อนจ๊ะ อิอิ

^_^

อ่าน ชุด บ้ากาม ดิน น้ำ ลม ไฟ ที่นี่ http://fools-ro.1talk.net/forum-f14/topic-t79.htm#1157

อ่าน p vs p ที่ นี่ http://fools-ro.1talk.net/forum-f14/topic-t74.htm#1115

ดู Anti-bot ใหม่ได้ที่นี่ http://fools-ro.1talk.net/forum-f14/topic-t73.htm#1122

---------------------------------------

มาแล้วที่เพื่อน FOOLS รอคอย ทีมงาน FOOLS-TEAM ขอบอกรายละเอียดคร่าวๆก่อนนะครับ Twisted Evil

1. บอสใหม่ 30 ตัว มอนเตอร์ใหม่ อีก 100 ตัว มาแน่นอน !!

2. set บ้ากาม ดิน น้ำ ลม ไฟ มาแน่นอน!!

3. เควส ทำเครื่องประดับ The Sign(เดอะ ซิ้งค์) กับ เข็มขัดบ้ากาม มาแน่นอน!!

*** ของปรับรับคุณสมบัตินะครับไมได้ใช่โหดแรง จะแจ้งรายละเอียดอีกทีครับ ***

4. อาวุธ ใหม่ๆ หมวกใหม่ๆ อีกประมาณ 30-40 ใบ มาแน่นอน!!

5. @load กลับมาแน่นอน !!!

6. ศึก Party Vs Party ระเบิดศึกแน่นอน ระหว่างวันที่ 1 ส.ค. - 8 ส.ค. เตีรยมตัวให้พร้อม

**รายละเอียด แล้วของรางวัล + กติกา จะแจ้งให้ทราบอกทีจ๊ะ **

7. เมืองใหม่ มาแน่นอน!!!

8. อาคบิชอพ รูนไนท์ Skill ของทั้ง 2อาชีพนี้ 80% ดูก่อนอีกทีจ๊ะ !!

9. Npc กิจกาม BaGamDeFrenc และ Npc BagamTourKaree มาแน่นอนมันมากขอบอก !!!

Ps. ปิดปรับปรุงเซิพเวอร์ครั้งนี้คงใช้เวลา 8-10 ชม. หรืออาจเร็วกว่านั้น ครับ !!! [/color Evil or Very Mad

ลืมบอกไป จ๊ะ ว่า ต้องโหลด DATA บ้ากาม V. 3.0 ทุกคนใหม่ด้วยน๊ะจ๊ะ ^_^ ********

MArio@FOOLS-TEAM Twisted Evil

9/07/09 1.20 AM

แก้ไขล่าสุดโดย Mario_FOOLS-TEAM เมื่อ Sun Jul 19, 2009 5:39 am, ทั้งหมด 12 ครั้ง
Admin

http://www.fools-ro.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 Empty Re: อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Thu Jul 09, 2009 1:36 am

จัดไปค่ะอ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 Wfyl8
มิร่าเจน
มิร่าเจน

อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 Empty Re: อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09

ตั้งหัวข้อ  `PoS!e__..* Thu Jul 09, 2009 1:54 am

จัดไปงามๆๆ

`PoS!e__..*

ตั้งหัวข้อ  เอฟดี Vs. A$ham€d Thu Jul 09, 2009 2:48 am

ก็ ดี อืมมม

ตั้งหัวข้อ  [FD]เด็กชายงุงิ Thu Jul 09, 2009 10:02 am

รอๆ Very Happy

ตั้งหัวข้อ  golfjung Fri Jul 10, 2009 3:12 am

ก้อดีครับ เเต่อย่าให้เว่อมากนะครับ กลัวเซิฟจาเป็นเซิฟจุติ
golfjung
golfjung

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Fri Jul 10, 2009 8:52 am

golfjung พิมพ์ว่า:ก้อดีครับ เเต่อย่าให้เว่อมากนะครับ กลัวเซิฟจาเป็นเซิฟจุติ

ใกล้ละค่ะ
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ตั้งหัวข้อ  [FD]~Candy•` Fri Jul 10, 2009 10:24 am

Mario_FOOLS-TEAM พิมพ์ว่า:มาแล้วที่เพื่อน FOOLS รอคอย ทีมงาน FOOLS-TEAM ขอบอกรายละเอียดคร่าวๆก่อนนะครับ Twisted Evil

1. บอสใหม่ 30 ตัว มอนเตอร์ใหม่ อีก 100 ตัว มาแน่นอน !! >> โอ้ ล่ากันไม่หวาดไม่ไหว

2. set บ้ากาม ดิน น้ำ ลม ไฟ มาแน่นอน!! >> เป็น 4 ยอดกุมารเลย

3. เควส ทำเครื่องประดับ The Sign(เดอะ ซิ้งค์) กับ เข็มขัดบ้ากาม มาแน่นอน!!
>> อ๊ะ !!
*** ของปรับรับคุณสมบัตินะครับไมได้ใช่โหดแรง จะแจ้งรายละเอียดอีกทีครับ ***

4. อาวุธ ใหม่ๆ หมวกใหม่ๆ อีกประมาณ 30-40 ใบ มาแน่นอน!! >> ตั้งตารอคอย

5. @load กลับมาแน่นอน !!! >> งืมๆ

6. ศึก Party Vs Party ระเบิดศึกแน่นอน ระหว่างวันที่ 1 ส.ค. - 8 ส.ค. เตีรยมตัวให้พร้อม
>> พร้อมจะลุยมานานแล้วววว
**รายละเอียด แล้วของรางวัล + กติกา จะแจ้งให้ทราบอกทีจ๊ะ **

7. เมืองใหม่ มาแน่นอน!!! >> วะๆๆ ว้าว

8. อาคบิชอพ รูนไนท์ Skill ของทั้ง 2อาชีพนี้ 80% ดูก่อนอีกทีจ๊ะ !!
>> กรี๊ดดดดด อยากเล่นง่ะ

9. Npc กิจกาม BaGamDeFrenc และ Npc BagamTourKaree มาแน่นอนมันมากขอบอก !!! >> อันนี้ no comment - -"

Ps. ปิดปรับปรุงเซิพเวอร์ครั้งนี้คงใช้เวลา 8-10 ชม. หรืออาจเร็วกว่านั้น ครับ !!! Evil or Very Mad

** ลืมบอกไป จ๊ะ ว่า ต้องโหลด DATA บ้ากาม V. 3.0 ทุกคนใหม่ด้วยน๊ะจ๊ะ ^_^ ********

MArio@FOOLS-TEAM Twisted Evil

9/07/09 1.20 AM
Shocked Shocked

ตั้งหัวข้อ  -โงกุน- Fri Jul 10, 2009 6:37 pm

รอคอย ลอยคนกานอัปเดทคับ อยากเล่นอาชีพใหม่ๆดูคับ ยังไงที่เสนอมาน่าสนใจทุกข้อหละคับ อย่าลืมบอกด้วยนะ มอนเตอร์ใหม่ๆอยู่เมพไหนบ้าง มีของไรราคาดีๆ ดรอบบ้าง

-โงกุน-

ตั้งหัวข้อ  Mario_FOOLS-TEAM Fri Jul 10, 2009 7:05 pm

มิร่าเจน พิมพ์ว่า:
golfjung พิมพ์ว่า:ก้อดีครับ เเต่อย่าให้เว่อมากนะครับ กลัวเซิฟจาเป็นเซิฟจุติ

ใกล้ละค่ะ

ครับ จุติ จุติ ใบละ 2 บาทนะครับก๊ากๆๆ ( ล้อเล่นครับ )

ไม่มีทาง จุติหรอกครับ อิอิ เว่อเมพ ให้ตบ ปากเลย คัรบ Twisted Evil

ผมกับทีมงานจะทำให้ดีที่สุดหวัง จะออกมาให้เพื่อนได้สนุกกันมากขึ้น ไม่ใช่หยุดแค่นี้ครับ

แต่ละคนความคิดมันไม่เหมือนกัน ก็ต้องฟังหรือยอมรับความคิดที่เป้นกลางมากที่สุดนะครับ

แล้ว ที่บอก จะเหมือนเซิพจุติ พิมพ์ แบบนี้ เซ็ง ครับ ถ้าจะทำให้ จุติ ไม่ปิดแล้วเปิดใหม่ง่ายกว่าหรอครับ

ไม่มานั่งแหก ขี้ ตา ทำ ดาต้า + มอนเตอร์ทำเวบทุกวันที่หลังจากที่ผมทำธุระ ส่วนตัวหลอกครับ

น้อยใจหว่ะ แสดด
*** เดอะซายน์ ขัดบ้ากาม ไม่ใช่ว่าจะทำง่ายๆ คุณสมบัติไมได้เว่อ ไรนักหนาครับ มีทั้งข้อดี+ข้อเสีย

*** รอดูคุณ สมบัติก่อน ค่อยพิมแบบนี้นะครับ เซ็งเป็ด
Evil or Very Mad
Admin

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Fri Jul 10, 2009 7:23 pm

สู้ๆ ค่ะอ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 1247228508_0.49404200อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 1247228557_0.38621300
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ตั้งหัวข้อ  Mario_FOOLS-TEAM Sat Jul 11, 2009 6:15 pm

อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 004

ให้ดูเรียกน้ำย่อย อิอิ Twisted Evil
Admin

ตั้งหัวข้อ  kupringz Sun Jul 19, 2009 11:28 am

เรียกไมคับน้ำย่อย

หิวข้าวจะตายห่าอยู่แล้ว เมียไม่อยู่ + เมื่อคืนไปเที่ยวมา ตังหาย โทรศัพท์หาย ดีรถไม่หาย

กูโดนด่าเละเทะแน่เลยคับวันนี้

แงแงแงแงแงแแงแง

javascript:emoticonp('pale')
kupringz
kupringz

ตั้งหัวข้อ  -โงกุน- Mon Jul 20, 2009 4:12 pm

ตอนนี้เซงหัวกิลอนาทคนใหม่มากเลยคับ ดูจากคำพูดและการกระทำแล้วคงเป็นเด็กเกรียนๆ แต่บางอย่างที่พูดที่ทำก็เกินไป ควรให้เกียติคนในสังคมมากกว่านี้สักหน่อย โตขึ้นจะเป็นคนยังไง ถ้าความคิดการกระทำยังเป็นแบบนี้ ทำเอาไม่อยากเข้าเกมเลยตอนนี้ เบื่อจิงๆ

-โงกุน-

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Tue Jul 21, 2009 2:37 am

-โงกุน- พิมพ์ว่า:ตอนนี้เซงหัวกิลอนาทคนใหม่มากเลยคับ ดูจากคำพูดและการกระทำแล้วคงเป็นเด็กเกรียนๆ แต่บางอย่างที่พูดที่ทำก็เกินไป ควรให้เกียติคนในสังคมมากกว่านี้สักหน่อย โตขึ้นจะเป็นคนยังไง ถ้าความคิดการกระทำยังเป็นแบบนี้ ทำเอาไม่อยากเข้าเกมเลยตอนนี้ เบื่อจิงๆ

มันทำไรพี่คะเดะแพนจัดการให้ที่คนเลิกเพราะกิลมันเกรียนเกินไปเนี่ยแหละชอบด่าบางคนทนไม่ได้ก็เลิกไปแพนยังเคยคิดจะเลิกเลยชอบลุมด่านินทาอีกต่างหากยิ่งหัวกิลคนใหม่แม่งเกรียนจริงค่ะหัวหน้าเกรียน Very Happy
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Tue Jul 21, 2009 3:00 am

Mario_FOOLS-TEAM พิมพ์ว่า:

ใกล้ละค่ะ

ครับ จุติ จุติ ใบละ 2 บาทนะครับก๊ากๆๆ ( ล้อเล่นครับ )

ไม่มีทาง จุติหรอกครับ อิอิ เว่อเมพ ให้ตบ ปากเลย คัรบ Twisted Evil

ผมกับทีมงานจะทำให้ดีที่สุดหวัง จะออกมาให้เพื่อนได้สนุกกันมากขึ้น ไม่ใช่หยุดแค่นี้ครับ

แต่ละคนความคิดมันไม่เหมือนกัน ก็ต้องฟังหรือยอมรับความคิดที่เป้นกลางมากที่สุดนะครับ

แล้ว ที่บอก จะเหมือนเซิพจุติ พิมพ์ แบบนี้ เซ็ง ครับ ถ้าจะทำให้ จุติ ไม่ปิดแล้วเปิดใหม่ง่ายกว่าหรอครับ

ไม่มานั่งแหก ขี้ ตา ทำ ดาต้า + มอนเตอร์ทำเวบทุกวันที่หลังจากที่ผมทำธุระ ส่วนตัวหลอกครับ

น้อยใจหว่ะ แสดด
*** เดอะซายน์ ขัดบ้ากาม ไม่ใช่ว่าจะทำง่ายๆ คุณสมบัติไมได้เว่อ ไรนักหนาครับ มีทั้งข้อดี+ข้อเสีย

*** รอดูคุณ สมบัติก่อน ค่อยพิมแบบนี้นะครับ เซ็งเป็ด
Evil or Very Mad

เอาจุติ500ใบค่ะอ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 1248120013_0.45637000
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ตั้งหัวข้อ  BasNaJa Tue Jul 21, 2009 9:39 am

เจอเกรียน หรือเจอเทพทรู ฮะ

gm ปล่อยของ ฆ่าตัวเอง ๆ ไม่เกี่ยวกะใครเกรียนหรอก

FD เกรียนกว่า อนาถ 80%

พวกผมยังไม่เคยไปด่าใครถึงจุดเซฟเลย

คิดใหม่ดีๆ คับ

BasNaJa

ตั้งหัวข้อ  monkey01 Tue Jul 21, 2009 10:05 am

ใจเย็นๆ affraid affraid affraid

ปล.ใครเคยทำไรไว้หรือกระทำอยู่ย่อมรุ้แกใจนะ

แค่อยากให้เอาไปคิดดูว่าจริงมั้ยอิอิ Laughing Laughing Laughing
monkey01
monkey01

อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 Empty ตะแหน่ว ตะแหน่ว !!

ตั้งหัวข้อ  buffiizz Tue Jul 21, 2009 10:05 am

ที่ทุกคนว่าแต่กิล อนาถเนี่ย ถามหน่อยพวกคุณรู้หรอว่า ที่คนอื่นเค้าเลิกกันเพราะ กิลอนาถ เป็นเพราะอนาถหรือเพราะพวกคุณคะ ?

ลอง เอาปัยคิดดู หน่อย ว่า ที่ว่า อานาถเกรียน แล้วพวกคุณ เกรียนหรือป่าวคะ พวกคุณ ของ เทพ พวกคุณ ทรู พวกเรา ว่าคุณหรือป่าว

แล้วเดิอดร้อนกัน ทำไม แยกแยะกันหน่อย พวก FD เค้าเลิกกัล คุณถามเค้าแล้วหรอ ว่าเพราะ กิออนาถไปด่าเค้า จนทนไม่ไหว หรือ

ว่าเพราะ มีคนมีของเวอร์ ๆ กันแน่คะ >..<, พวกคุณเทพ พวกคุณเก่ง พวกคุณแค่คนเดียว เข้า พีพี พวกเรา 6-7 คน ฆ่าคุณ หยั่งกับ

ล่าบอส VK เหอะๆ แล้วพวกคุณเดือดร้อนกันตรงไหน เทพ ก้อ เทพ ของก้อดี ฟ่า คนอื่น ไม่น่าจะเดือดร้อนหรอก ถ้าเปนเพราะกิลอนาถ

ทำให้เซิฟไม่มีคน แล้วถ้ากิลอนาถเลิกไป ถามหน่อยค่ะ จะเล่นกัน 4-5 คนที่เหลือ นั่น อ่าหรอคะคงสนุกดีพิลึกนะคะ อิอิ >.<, alien

buffiizz
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  ~`๐ส๓o|บQsี่๐`~ Tue Jul 21, 2009 11:14 am

-โงกุน- พิมพ์ว่า:ตอนนี้เซงหัวกิลอนาทคนใหม่มากเลยคับ ดูจากคำพูดและการกระทำแล้วคงเป็นเด็กเกรียนๆ แต่บางอย่างที่พูดที่ทำก็เกินไป ควรให้เกียติคนในสังคมมากกว่านี้สักหน่อย โตขึ้นจะเป็นคนยังไง ถ้าความคิดการกระทำยังเป็นแบบนี้ ทำเอาไม่อยากเข้าเกมเลยตอนนี้ เบื่อจิงๆ

มันทำไรพี่คะเดะแพนจัดการให้ที่คนเลิกเพราะกิลมันเกรียนเกินไปเนี่ยแหละชอบด่าบางคนทนไม่ได้ก็เลิกไปแพนยังเคยคิดจะเลิกเลยชอบลุมด่านินทาอีกต่างหากยิ่งหัวกิลคนใหม่แม่งเกรียนจริงค่ะหัวหน้าเกรียน Very Happy

สมองมีเท่ากัน ขอร้อง ช่วยกันคิดช่วยกันใช้สมองหน่อย สังคมมันจะดีหรือไม่ดี มันไม่ได้อยู่ที่เกรียนหรือไม่เกรียน
มันต้องมีความเท่าเทียมกัน มะช่ายหรอคะ ?
ถ้าอนาถ ทำ ตัวไม่ดี กับพวกคุณ เพราะอนาถ ไม่ทรู ไม่รวยเลยเข้าสังคมกับพวกคุณไม่ได้ พวกเราก็ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย ~*
FD หัวกิลเค้าก็พูดจาดี คนในกิลก็พูดดี เล่นกันหนุกหนาน ที่เค้าหนีได้ถามให้แน่เปล่าว่าเค้าเลิกเพราะไรกันแน่
มะอยากพูดไรมาก แต่มัน ขนาดนี้แล้ว รู้อยู่แก่ใจนะ เหนื่อยจัยว่ะ มาด่าไรกันหนักหนา
ถึงหัวกิลเราจะเกรียน แล้วไม่ทราบว่าไปเกรียนไรใส่คุณไม่ทราบค่ะ มันพูดความจริงทั้งหมดอ่ะ
รับไม่ได้หรอไง ความจริงเนี๊ยะ

~`๐ส๓o|บQsี่๐`~

อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 Empty ตี๋เจ

ตั้งหัวข้อ  อาตี๋เจ Tue Jul 21, 2009 11:26 am

เจรจา อะไร มากมายย .....

ผมไม่มีหรอก สมอง อะ ครับ

มีแต่ พลัง งานน ^^

ผมเล่น เกมส์ เพื่อ ผ่อนคลาย

สมอง อะ เค้า มี ไว้ใช้ กับ งาน

หนุก หนาน นะ คับ
อาตี๋เจ
อาตี๋เจ

อ่านที่นี่จ๊ะ รายละเอียด 21/07/09 Empty ...

ตั้งหัวข้อ  buffiizz Tue Jul 21, 2009 11:36 am

-โงกุน- พิมพ์ว่า:
ตอนนี้เซงหัวกิลอนาทคนใหม่มากเลยคับ ดูจากคำพูดและการกระทำแล้วคงเป็นเด็กเกรียนๆ แต่บางอย่างที่พูดที่ทำก็เกินไป ควรให้เกียติคนในสังคมมากกว่านี้สักหน่อย โตขึ้นจะเป็นคนยังไง ถ้าความคิดการกระทำยังเป็นแบบนี้ ทำเอาไม่อยากเข้าเกมเลยตอนนี้ เบื่อจิงๆ

พวกคุณเองก้อทำเอาหลายๆคนไม่อยากเข้าเกมส์เช่นเดียวกานแหละ ค่ะ ไม่อยากจะบ่นนะ แต่มันทนไม่ไหว

พวกคุณ เคยถามคนอื่นเค้ามั่งมั้ยว่า เค้า อยาก จะให้มีคนแบบ พวกคุณ อยู่ หรือ อยาก ให้มีเกรียน แบบอนาถ แต่หาของเอง

พวกคุณ พูดว่า พวกคุณโต แล้ว พวกอนาถ เด็ก เกรียน บ้างหล่ะ ละถามหน่อย ทำมัยพวก คุณที่บอกว่า ตัวเองโตแล้ว ไม่เกรียน

กลับมานั่งด่า เกรียนอย่างพวกเรา ( แบบนี้ไม่เกรียนฟ่าหรอคะ ) อิอิ ๐ O !! ละอีกอย่าง คุณโงกุน คุณมันร้อนแรงมาก

วันนั้น ไม่มีคัยด่าคุณเลย ว่า • เทพ ทรู • แต่คุณ ร้อนตัวขึ้นมาเอง ซะงั้น !! ถ้าคำพูด และการกระทำของกิลอนาถ มันทำให้คุณ

ไม่อยากเข้าเกมส์ ละก้อ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะ ( พวกอนาถ เข้ากะ คุณไม่ได้ รู้คร่ะ เพราะ ไม่ได้เติมทรูเลยทำให้สังคมรังเกียด )

ละอีกอย่าง กิล อนาถ มะเคยไปนั่งมอ เท่าไหร่ อยู่กันแต่ที่เซฟ แต่ไม่เข้าใจว่าทำไม ถึง ทำให้พวกคุณเดือดร้อนมากมาย

* ละส่วน คุณ มิร่าเจน ( บสอ VK ) คุณ มันเทพ เรา ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ !! ที่คุณ เทพ มาก ไม่มีคัยเค้ากล้าสู้ กับคุณหลอก ค่ะ แค่คุณกระดิกนิ้วก้อตายทั้ง พีพีแล้ว ( เก่งขนาดนี้ ภูมิใจเถอะค่ะ ) อนาคตของชาติจิง !! รู้ได้แม้กระทั้งพวกเรานินทา เอาไปเลย 10 กระโหลกกกกก !! What a Face

buffiizz
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Tue Jul 21, 2009 12:36 pm

แง่ว! พาพวกมาลุมด่าซะแล้วกิลเดียวกันทั้งนั้นนั่นซินะกิลอื่นไม่ค่อยมีใครชอบหน้ากิลอนาถนิเนอะเลยต้องเข้าข้างกิลตัวเองแล้วกิล FDมีเกรียนแต่ยังน้อยกว่าอนาถเยอะ

แล้วคุณbuffizzถ้ากิลคุณไม่เกรียนจริงเค้าคงไม่มีใครว่ากันหรอกค่ะเอากลับไปคิดไม่ชอบทรูอ่ะค่ะชอบวันมากกว่าว่าเราของเวอร์แต่ก็ไม่เคยทำไรใครก่อนไม่เกรียน

เหมือนพวกคุณอ่ะค่ะทำเฉพาะคนทำก่อนเท่านั้นเล่นชมกันซะเป็นบอสVKเลยไม่ถึงขนาดนั้นหรอกค่ะเลือดไม่ถึง3ล้านแล้วคุณสตอเบอร์รี่หัวกิลเกรียนของแค่นี้ไม่น่าจะต้องถามเลยก็

อย่างว่าอ่ะนะอยู่กิลเดียวกันเลยไม่โดนเกรียนใส่ไง แล้วที่คุณbuffizzว่าโตแล้วมานั่งด่าเกรียนจะให้นั่งเฉยๆหรือคะอย่ามาลาวแล้วว่าคนอื่นเทพทรูจะให้gmเปิดเซิฟให้คุณเล่นฟรีๆหรือ

ไงคะ? อย่าโง่ไปหน่อยเลยถ้าคุณอยากเล่นเซิฟที่ไม่มีเทพทรูนู่นไปเปิดเซิฟเล่นกับกิลคุณเองเลยค่ะมันคงไม่มีเซิฟไหนไม่มีเติมเงินหรอกค่ะเซิฟอยู่รอดได้เพราะมีคนเติมคุณยังมาว่า

คนช่วยเซิฟแล้วพี่สัญเค้าเคยไปทำไรพวกคุณก่อนไหมถึงมาว่าพี่เค้ายังงั้นเท่าที่เห็นเค้าไม่เคยหาเรื่องใครก่อนพวกคุณหาเรื่องเค้าก่อนทำไมล่ะปากมีแต่ไม่ต้องพูดมากก็ได้ค่ะเพราะปาก

พวกคุณมันหมาอ่ะเงียบก็ไม่มีใครว่าหรอกค่ะก็ไม่อยากจะมีเรื่องหรอกนะแต่เห็นว่าพี่สัญแล้วทนไม่ได้กิลคุณก็มีเทพทรูอย่ามาว่าแต่คนอื่นเลยถ้าคุณดีจริงต้องไม่มีเทพทรูซิ
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ตั้งหัวข้อ  ~`๐ส๓o|บQsี่๐`~ Tue Jul 21, 2009 1:16 pm

ค่ะ คุณมันแม่พระ ช่วยเหลือ sv ต้องขอบพระคุณม๊าก ๆ ค่ะ ที่สนับสนุนให้ sv อยู่ได้
ทำให้กิลอนาถเกรียน ๆ สามารถเล่นอยู่ได้ เดวจะเอาไปขึ้นหิ้งบูชา กราบไหว้เลย
ไม่มีพวกคุณ•ทรู• คงไม่มี sv ใช่ไม๊ค่ะ

คนช่วยเซิฟแล้วพี่สัญเค้าเคยไปทำไรพวกคุณก่อนไหมถึงมาว่าพี่เค้ายังงั้นเท่าที่เห็นเค้าไม่เคยหาเรื่องใครก่อนพวกคุณหาเรื่องเค้าก่อนทำไมล่ะปากมีแต่ไม่ต้องพูดมากก็ได้ค่ะเพราะปาก

พิมพ์อะ ไม่ได้พูด O_o::"

~`๐ส๓o|บQsี่๐`~

ตั้งหัวข้อ  มิร่าเจน Tue Jul 21, 2009 2:36 pm

~`๐ส๓o|บQsี่๐`~ พิมพ์ว่า:ค่ะ คุณมันแม่พระ ช่วยเหลือ sv ต้องขอบพระคุณม๊าก ๆ ค่ะ ที่สนับสนุนให้ sv อยู่ได้
ทำให้กิลอนาถเกรียน ๆ สามารถเล่นอยู่ได้ เดวจะเอาไปขึ้นหิ้งบูชา กราบไหว้เลย
ไม่มีพวกคุณ•ทรู• คงไม่มี sv ใช่ไม๊ค่ะ

พิมพ์อะ ไม่ได้พูด O_o::"

อย่าชมค่ะเขิลไม่ต้องถึงขึ้นหิ้งหรอกเกินไปค่ะแต่อย่างว่าอ่ะนะใครจะเปิดให้คนเล่นฟรีๆล่ะคะเสียทั้งค่าไฟเสียเวลาเซิฟจริงยังมีเติมเลยเอาไรมากงั้นอยู่ไม่รอดหรอก
มิร่าเจน
มิร่าเจน

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics